Vé máy bay giá rẻ từ Thượng Hải đi Quảng Châu

Bay giá rẻ nhất đi Quảng Châu
chỉ từ 9,302,000 ₫

*Hiển thị là giá vé khứ hồi

Ưu đãi vé máy bay từ Thượng Hải đi Quảng Châu

Lịch bay từ Thượng Hải đi Quảng Châu

Đơn vị tiền tệ: VNĐ
  •  
  • Thg3   2017
  •  
T2 T3 T4 T5 T6 T7 CN
9.3tr 9.3tr 9.3tr 9.3tr 9.3tr
9.3tr 9.3tr 9.3tr 9.3tr 9.3tr 9.3tr

Giá vé máy bay từ Thượng Hải đi Quảng Châu

Thg3 9.3tr ₫
Thg4
Thg5
Thg6
Thg7
Thg8
 
0 ₫
9.3tr ₫
9.3tr ₫
9.3tr ₫
9.3tr ₫

Đặt mua vé máy bay giá rẻ từ Thượng Hải đi Quảng Châu


   Bạn vui lòng chờ trong giây lát...

   Bạn vui lòng chờ trong giây lát...
Chọn số hành khách
9,302,000 VND x Người lớn = VND
9,302,000 VND x Trẻ em = VND
9,302,000 VND x Em bé = VND
Tổng giá vé VND
Thêm hành khách
9,302,000
Chuyến đi Thứ 6 03-03-2017 Xem chi tiết    

Air China
12:40 Thượng Hải
15:10 Quảng Châu
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 30m

Air China
19:50 Thượng Hải
22:25 Quảng Châu
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 35m

Air China
22:10 Thượng Hải
00:55 Quảng Châu
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 45m
Chuyến về Thứ 7 04-03-2017 Xem chi tiết    

Air China
06:55 Quảng Châu
09:15 Thượng Hải
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 20m

Air China
09:20 Quảng Châu
11:35 Thượng Hải
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 15m

Air China
16:30 Quảng Châu
18:45 Thượng Hải
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 15m
Chọn số hành khách
9,302,000 VND x Người lớn = VND
9,302,000 VND x Trẻ em = VND
9,302,000 VND x Em bé = VND
Tổng giá vé VND
Thêm hành khách
9,302,000
Chuyến đi Thứ 2 27-02-2017 Xem chi tiết    

Air China
12:40 Thượng Hải
15:10 Quảng Châu
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 30m

Air China
19:50 Thượng Hải
22:25 Quảng Châu
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 35m

Air China
22:10 Thượng Hải
00:55 Quảng Châu
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 45m
Chuyến về Thứ 6 03-03-2017 Xem chi tiết    

Air China
06:55 Quảng Châu
09:15 Thượng Hải
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 20m

Air China
09:20 Quảng Châu
11:35 Thượng Hải
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 15m

Air China
16:30 Quảng Châu
18:45 Thượng Hải
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 15m
Chọn số hành khách
9,302,000 VND x Người lớn = VND
9,302,000 VND x Trẻ em = VND
9,302,000 VND x Em bé = VND
Tổng giá vé VND
Thêm hành khách
9,302,000
Chuyến đi Thứ 7 04-03-2017 Xem chi tiết    

China Southern Airlines
08:50 Thượng Hải
11:25 Quảng Châu
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 35m

China Southern Airlines
09:50 Thượng Hải
12:30 Quảng Châu
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 40m

China Southern Airlines
11:45 Thượng Hải
14:25 Quảng Châu
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 40m

China Southern Airlines
13:50 Thượng Hải
16:25 Quảng Châu
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 35m

China Southern Airlines
14:50 Thượng Hải
17:25 Quảng Châu
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 35m

China Southern Airlines
15:55 Thượng Hải
18:25 Quảng Châu
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 30m

China Southern Airlines
16:50 Thượng Hải
19:30 Quảng Châu
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 40m

China Southern Airlines
18:50 Thượng Hải
21:25 Quảng Châu
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 35m

China Southern Airlines
19:45 Thượng Hải
22:30 Quảng Châu
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 45m

China Southern Airlines
20:50 Thượng Hải
23:25 Quảng Châu
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 35m
Chuyến về Thứ 2 06-03-2017 Xem chi tiết    

China Southern Airlines
08:00 Quảng Châu
10:20 Thượng Hải
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 20m

China Southern Airlines
10:00 Quảng Châu
12:20 Thượng Hải
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 20m

China Southern Airlines
11:00 Quảng Châu
13:20 Thượng Hải
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 20m

China Southern Airlines
12:00 Quảng Châu
14:20 Thượng Hải
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 20m

China Southern Airlines
13:00 Quảng Châu
15:20 Thượng Hải
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 20m

China Southern Airlines
15:00 Quảng Châu
17:20 Thượng Hải
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 20m

China Southern Airlines
16:00 Quảng Châu
18:20 Thượng Hải
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 20m

China Southern Airlines
17:00 Quảng Châu
19:20 Thượng Hải
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 20m

China Southern Airlines
19:00 Quảng Châu
21:20 Thượng Hải
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 20m

China Southern Airlines
20:00 Quảng Châu
22:20 Thượng Hải
Điểm dừng: Chuyến bay thẳng
Thời gian bay: 2h 20m
* Giá vé có thể thay đổi trước khi kết thúc quá trình đặt vé

Thông tin về từ Thượng Hải đi Quảng Châu

Vé máy bay từ Thượng Hải đi Quảng Châu với AVIA.vn

Mua vé máy bay từ Việt Nam đến Trung Quốc trên AVIA.vn. để đảm bảo giá luôn cạnh tranh nhất. Tìm kiếm các lựa chọn giá vé máy bay từ các hãng hàng không giá rẻ bay đến Trung Quốc với lịch bay linh hoạt khắp các ngày trong tuần.

Làm thế nào để đặt vé máy bay từ Thượng Hải đến Quảng Châu?

Rất đơn giản, chỉ qua vài bước:

  1. Trong khung tìm kiếm, nhập địa điểm khởi hành mà từ đó bạn sẽ bay đến Quảng Châu
  2.  Chọn thời gian cho hành trình đến Quảng Châu
  3. Chọn số hành khách cùng bay đến Quảng Châu
  4.  Nhấp chọn Tìm Chuyến Bay!

AVIA.vn sẽ giúp bạn tìm ra lựa chọn vé máy bay giá rẻ tối ưu nhất cho hành trình đến Quảng Châu. Chuyến bay từ Thượng Hải đến Quảng Châu sẽ mất ít nhất . Giá vé máy bay rẻ nhất từ . Hãng hàng không khai thác chuyến bay rẻ nhất đến Trung Quốc là

Xin thứ lỗi, chúng tôi không tìm được chuyến bay thích hợp

AVIA.vn khuyên bạn:

Nên lập kế hoạch và tìm vé máy bay giá rẻ đến  Trung Quốc ít nhất từ 2 tháng trước chuyến đi để có được mức giá ưu đãi nhất. Giá vé máy bay sẽ tăng lên đáng kể khi càng tiến gần đến ngày khởi hành dự kiến của bạn.

Hãy tự trang bị cho mình một chuyến đi an toàn bằng bảo hiểm du lịch, mà chỉ mất thêm một ít tiền phí. Bên cạnh đó, AVIA.vn  còn mang đến các lựa chọn khách sạn tại Trung Quốc giúp bạn tiết kiệm đến 70% chi phí.

 Vui lòng liên lạc với tổng đài số (08) 73 05 22 33 hay (04) 73 05 22 33 để chúng tôi có thể tư vấn bạn tốt hơn!

 Từ Quảng Châu bạn còn có thể đặt vé máy bay tới:

Chuyến bay từ Thượng Hải đi Quảng Châu

từ Thượng Hải (03 Thg3-04 Thg3) 9.3tr ₫
từ Thượng Hải (27 Thg2-03 Thg3) 9.3tr ₫
từ Thượng Hải (01 Thg3-03 Thg3) 9.3tr ₫
từ Thượng Hải (05 Thg3-07 Thg3) 9.3tr ₫
từ Thượng Hải (03 Thg3-06 Thg3) 9.3tr ₫
từ Thượng Hải (28 Thg2-04 Thg3) 9.3tr ₫

Đặt khách sạn ở Quảng Châu

Đặt khách sạn ở Quảng Châu Đặt phòng

Đảm bảo giá tốt nhất

Thu phí theo giá thấp hơn bạn tìm được + cúp-pông giảm giá 300,000 VND cho lần mua hàng kế tiếp

Chi tiết

LỰA CHỌN AVIA.VN?

  • So sánh giá của tất cả hãng hàng không

Trên AVIA.VN, bạn có thể xem và so sánh để tìm giá khuyến mại tốt nhất từ tất cả các hãng hàng không, bao gồm cả các hãng bay giá rẻ. Công ty chúng tôi cung cấp thông tin các chuyến bay của hơn 600 hãng hàng không cùng 130 hãng bay giá rẻ.

  • Phương thức thanh toán thuận tiện

Tìm vé máy bay và chọn ngay một phương thức thanh toán thuận tiện nhất. Đặt trước – trả sau! Sau khi được đặt giá vé sẽ không thay đổi, và bạn có thể thanh toán nhanh chóng bằng: thẻ tín dụng, tài khoản 123Pay, chuyển khoản hoặc bằng tiền mặt ngay tại văn phòng công ty chúng tôi. Xem toàn bộ hình thức thanh toán tại đây

  • Dịch vụ khách hàng ưu việt

Tư vấn viên tại Call Center của AVIA.VN sẽ giúp đỡ và hỗ trợ từng khách hàng trong toàn bộ quá trình lên kế hoạch cho một chuyến du lịch. Tư vấn viên của chúng tôi với nhiều năm kinh nghiệm sẽ giúp bạn tìm được các lựa chọn bay tốt nhất tại thời điểm tư vấn. Chúng tôi đảm bảo bạn sẽ hài lòng với chất lượng dịch vụ của chúng tôi. Hãy sử dụng dịch vụ của AVIA.VN!

Call Center phục vụ tất cả các ngày một tuần: Thu 2-Thu 6: 8:00-19:30, Thu 7: 9:00-14:00.